หน้าหลัก
ITA
LPA
ประกาศจากระบบ e-GP
ประกาศจากระบบ e-GP ในเครือข่าย
หน้าหลัก
หน้าหลัก
ข้อมูล
หน่วยงาน
ข้อมูล
หน่วยงาน
บุคลากร
บุคลากร
ข่าวสาร
ข่าวสาร
แผน
แผน
รายงาน
รายงาน
ระเบียบ
ระเบียบ
บริการประชาชน
บริการประชาชน
 
 
สำนักงานเทศบาลตำบลพบพระ
วัดพบพระเหนือ แหล่งรวมศรัทราประชากร
น้ำตกนางครวญ แหล่งท่องเที่ยวสำคัญ
การศึกษาที่มีประสิทธิภาพ
การเกษตรที่เน้นการอนุรักษ์ตามนโยบาย
"การเกษตรเชิงอนุรักษ์ของประชาชน
ผลผลิตดีและไม่ทำลานธรรมชาติ"
เทศบาลตำบล
พบพระ
อ.พบพระ จ.ตาก 63160
1
2
3
4
5
เทศบาลตำบลพบพระ เปิดบริการการชำระภาษีออนไลน์ สำหรับประชาชนที่ได้รับหนังสือแจ้งชำระภาษี สามารถชำระภาษีได้ที่เทศบาลตำบลพบพระหรือชำระผ่าน ATM ,Internet Banking,Mobile Banking ของทุกธนาคารที่เข้าร่วม
 
        
 
 
     


 
ขอรับการถ่ายโอนสายทางเลี่ยงเมืองพบพระ
ลำดับภาพที่ 1/5
ขอส่งรายงานรับการสร้างถนนเลี่ยงเมือง
ลำดับภาพที่ 2/5
ขอส่งรายงานรับการสร้างถนนเลี่ยงเมือง
ลำดับภาพที่ 3/5
ขอส่งรายงานรับการสร้างถนนเลี่ยงเมือง
ลำดับภาพที่ 4/5
ขออนุญาตลงลูกรังไหล่ทางถนนสายเลี่ยงเมืองพบพระ
ลำดับภาพที่ 5/5
<<
>>
X
ขอรับการถ่ายโอนสายทางเลี่ยงเมืองพบพระ
ขอส่งรายงานรับการสร้างถนนเลี่ยงเมือง
ขอส่งรายงานรับการสร้างถนนเลี่ยงเมือง
ขอส่งรายงานรับการสร้างถนนเลี่ยงเมือง
ขออนุญาตลงลูกรังไหล่ทางถนนสายเลี่ยงเมืองพบพระ
 
คลิกที่ภาพเพื่อขยาย
รายงานผลการติดตามการแก้ไขปัญหาสภาพถนนสายเลี่ยงเมือง  
 

รายงานประชาชนชาวพบพระให้ทราบ
       จากที่เทศบาลตำบลพบพระ ได้ทราบถึงปัญหาสภาพถนนสายเลี่ยงเมืองในเขตเทศบาลตำบลพบพระ ซึ่งเป็นถนนที่ใช้ในการสัญจรดังคลิปที่แนบไว้นี้ พบว่าปัจจุบันถนนเกิดการชำรุจ ทางเทศบาลตำบลพบพระจึงได้ขอความช่วยเหลือผ่านหน่วยงานต่างๆ รวมไปถึงผู้ที่เกี่ยวข้อง ดังนี้
- ขอรับการถ่ายโอนสายทางเลี่ยงเมืองพบพระ มาเป็นทรัพย์สินของเทศบาลตำบลพบพระ เพื่อดำเนินการแก้ไขปัญหา จึงได้ส่งเรื่องเรียนถึง #หมวดทางหลวงช่องแคบ แล้ว
- ขอส่งรายงานรับการสร้างถนนเลี่ยงเมือง พร้อมหนังสือยินยอมให้ทางราชการเข้าไปดำเนินการ จึงได้ส่งเรื่องเรียนถึง #หัวหน้าหมวดทางหลวงช่องแคบ แล้ว
- ขอส่งรายงานรับการสร้างถนนเลี่ยงเมือง พร้อมหนังสือยินยอมให้ทางราชการเข้าไปดำเนินการ จึงได้ส่งเรื่องเรียนถึง #อธิบดีกรมทางหลวง กระทรวงคมนาคม แล้ว
- ขออนุญาตลงลูกรังไหล่ทางถนนสายเลี่ยงเมืองพบพระ จึงได้ส่งเรื่องเรียนถึง #หัวหน้าหมวดทางหลวงช่องแคบ แล้ว โดยประสานกับองค์การบริหารส่วนจังหวัด ( สจ.สมควร ต๊ะต้องใจ )
       เพื่อดำเนินการสร้างถนนสายเลี่ยงเมือง ฝั่งตะวันตก ของเทศบาลตำบลพบพระ จึงขอฝากให้หน่วยงานที่เกี่ยวข้อง ช่วยแก้ไขปัญหาให้ประชาชนในพื้นที่เทศบาลตำบลพบพระ จึงขอรายงานผลการติดตามการแก้ไขปัญหาให้ประชาชนชาวพบพระได้ทราบ และจะติดตามความคืบหน้าให้ทราบต่อไป โดยทางเทศบาลได้รายงานผลการติดตาม/สภาพถนน ที่เฟสบุ๊คเทศบาลตำบลพบพระ ตามลิ้งค์ https://fb.watch/ddEYA-tkD8/ และทาง YouTube https://youtu.be/LCoCPl1bXbY

 

ข่าว ณ. วันที่ 25 พ.ค. 2565 เวลา 15.31 น. โดย คุณสุนิตา อินแก้ว

ผู้เข้าชม 43 ท่าน

 
 
 
 
รับเรื่องราวร้องเรียน
โทร : 055-569-187
เทศบาลตำบลพบพระ อำเภอพบพระ จังหวัดตาก 63160 โทรศัพท์ : 055-569-022 โทรสาร : 055-569-022  
สงวนลิขสิทธิ์ พ.ศ.2551 ตามพระราชบัญญัติลิขสิทธิ์ 2537 เทศบาลตำบลพบพระ  
จำนวนผู้เข้าชม 11,297,668 เริ่มนับ 20 พ.ค. 2552 จัดทำโดย : NAXsolution.com  
นโยบายเว็บไซต์ | นโยบายคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล | นโยบายการรักษาความมั่นคงปลอดภัยเว็บไซต์ | นโยบายคุกกี้ | แผนผังเว็บไซต์
Version ขั้นต่ำของ Browser IE9 / Firefox 3.5 / Chrome / Safari4 / Opera10